घर Pimpri-Chinchwad मावळ व शिरूर लोकसभा मतदार संघाची बैठक संपन्न झाली

मावळ व शिरूर लोकसभा मतदार संघाची बैठक संपन्न झाली

24
0

5 तारखेला रंजीत दादा शिरोळे , यांच्या मार्गदर्शनाखाली मावळ लोकसभा मतदारसंघाची महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना जनसंपर्क कार्यालय या ठिकाणी बैठक संपन्न झाली, या बैठकीसाठी महाराष्ट्र राज्याचे नेते रंजीत दादा शिरोळे , मनसे नेते अमेय जी खोपकर, मनसेचे नेते महेश जाधव, सिने अभिनेते व मावळ लोकसभेचे संघटक रमेशजी परदेशी व पिंपरी चिंचवड शहरातील प्रमुख पदाधिकारी व मनसेचे सर्व मनसैनिक उपस्थित होते.

यामध्ये मनसे नेते अमेयजी खोपकर यांनी सांगितलं, महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे जास्तीत जास्त आमदार येणाऱ्या विधानसभेमध्ये निवडून आले पाहिजे, आपला भगवा त्या ठिकाणी फडकला पाहिजे, महाराष्ट्रातील विविध समस्यांना वाच्या फोडण्यासाठी आपण सर्वांनी एकत्रित काम केलं पाहिजे.

मनसे नेते रंजीत दादा शिरोळे यांनी सांगितलं, पिंपरी विधानसभा चिंचवड विधानसभा , कर्जत विधानसभा,पनवेल विधानसभा,उरण विधानसभा, व मावळ विधानसभा , यामध्ये महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे ताकद मोठी आहे . मनसैनिकांनी एक दिलाने एक जोमाने कामाला लागावे मनसेचा हक्काचा खासदार निवडून येईल.

6 तारखेला संध्याकाळी सात वाजता शिरूर लोकसभा मतदारसंघ अंतर्गत भोसरी विधानसभेची बैठक पिंपरी मनसे कार्यालय या ठिकाणी पार पडली , या बैठकीसाठी मनसेने ते राजेंद्र उर्फ बाबू वागस्कर, मनसेचे नेते संजयजी जामदार , मनसेचे महाराष्ट्र राज्याचे उपाध्यक्ष अजय शिंदे, मनसे उपाध्यक्ष दिलीप जी गावडे, मनसेचे महाराष्ट्र राज्याचे उपाध्यक्ष व शिक्षक मतदार संघ विद्यानंद जी मानकर सर हे उपस्थित होते व सर्व पिंपरी चिंचवड शहरातील पदाधिकारी व मनसैनिक मोठ्या प्रमाणे भोसरी विधानसभेतील सर्व पदाधिकारी मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

राजेंद्र उर्फ बाबू वागस्कर यांनी सांगितले, शिरूर मतदारसंघांमध्ये महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे ताकद मोठ्या प्रमाणात आहे , पुढील भवितव्य खूप चांगले आणि मोठे आहे पक्षाचे संघटन मोठ्या प्रमाणात चांगलं झालेला आहे, अजून जोमाने कामाला लागा शिरूर मतदार संघाची बांधणी चांगली करा शिरूर मतदार संघात खासदार हा मनसेचा झाला पाहिजे.

अजय शिंदे यांनी सांगितले, भोसरी विधानसभा शिरूर मतदार संघासाठी निर्णायक आहे , यासाठी शहरातील नागरिकांच्या ज्या समस्या असतील त्यांना वाच्या फोडण्याचं काम महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेने केलेल आहे यापुढे करत राहील जास्त जोमाने कामाला लागा.

शिरूर व मावळ लोकसभा संघाची बांधणी आढावा बैठक घेत असताना पिंपरी विधानसभा, भोसरी विधानसभा,व चिंचवड विधानसभा, या तिन्ही विधानसभा सुमारे तीनशे जणांचा पक्षप्रवेश करण्यात आला व व 11 नव्याने शाखाध्यक्ष नेमण्यात आले या विधानसभेच्या बैठकीत होत असताना शहराचे उप शहराध्यक्ष राजू सावळे, विशाल मानकरी , बाळा जाणवले, विभाग अध्यक्ष दत्ता देवतरसे , मयूर चिंचवडे, अंकुश तापकीर, विद्यार्थी सेनेचे प्रदेश उपाध्यक्ष, हेमंत डांगे, अनिकेत प्रभू, महिला सेनेचे अध्यक्ष सीमा बेलापूरकर, रुपेश पटेकर , महावीर कर्णावर, सचिन शिंगाडे विनोद भंडारी, संगीता देशमुख, अनिताताई पांचाळ, सुशांत साळवी, जयसिंग भाट, श्रद्धा देशमुख पिंपरी चिंचवड शहरातील प्रमुख सर्व पदाधिकारी व कार्यकर्ते मोठ्या संख्येने उपस्थित होते

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा